
AOI sjálfvirkur prófunarbúnaður
Lýsing
Forritunarstilling:
Sjálfvirk forritun, handvirk forritun, CAD gagnainnflutningur og sjálfvirkur sem samsvarar íhlutasafni.
SPC tölfræðiaðgerð:
Skráðu prófunargögnin í öllu ferlinu og framkvæmdu tölfræði og greiningu og hægt er að skoða framleiðslustöðu og gæðagreiningu á hvaða svæði sem er.
PCB flutningskerfi:
Botn-upp festing, sjálfvirk leiðrétting á aflögun PCB, sjálfvirkt að fara inn og út úr borði og sjálfvirk stilling á breidd.
Smáatriði
| Vöru Nafn | AOI sjálfvirkur prófunarbúnaður |
| PCB vídd | 50*50 mm (mín.) - 400*360 mm (hámark) |
| Myndvinnsluhraði | 0402 flís< 12=""> |
| Lágmarkshlutapróf | 0402chip&magnari; 0,4 pitch IC |
| Staðsetningarnákvæmni | ≤16μm |
| Hreyfihraði | Hámark 800 mm/sek |
| Aflgjafi | AC220V 50HZ 1800W |
| Mál | L1000*B950*H1580mm |
| Þyngd | 560 kg |
þjónusta okkar
1. Meira fagleg þjónusta í PNP vélasviði
2. Betri framleiðslugeta
3. Ýmis greiðslutímabil til að velja: T/T, Western Union, L/C, Paypal
4. Hágæða / Öruggt efni / Samkeppnishæf verð
5. Lítil pöntun í boði
6. Fljótt svar
7. Öruggari og hraðari flutningur

Q1:Hver er þjónusta þín eftir sölu?
A: Gæðaábyrgðartímabilið okkar er eitt ár.
Öll gæðavandamál verða leyst til ánægju viðskiptavina.
Q2: Hver er kostur þinn miðað við keppinauta þína?
A: (1). Viðurkenndur framleiðandi
(2). Áreiðanlegt gæðaeftirlit
(3). Samkeppnishæf verð
(4). Mikil afköst vinna (24 * 7 klukkustundir)
(5). Þjónusta á einum stað
Q3:Hafa vörur þínar verið fluttar út?
A: Já, þeir hafa verið fluttir út til Bandaríkjanna, Kanada, Ástralíu, Rússlands, Chile, Panama, Níkaragva, UAE, Sádi Arabíu, Egyptalands, Srí Lanka, Nígeríu, Íran, Víetnam, Indónisíu, Singapúr, Grikkland, Holland, Georgíu, Rúmeníu ,Írland, Indland, Tæland, Pakistan, Filippseyjar, Singapúr, HK, Taívan...
Um okkur



Zhejiang NeoDen Technology Co., Ltd. hefur framleitt og flutt út ýmsar smærri vélar síðan 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reynslu R&D, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen gott orðspor frá viðskiptavinum um allan heim .
með alþjóðlegri viðveru í yfir 130 löndum, frábær frammistaða, mikil nákvæmni og áreiðanleiki NeoDen PNP véla gera þær fullkomnar fyrir R&D, faglega frumgerð og litla til meðalstóra lotuframleiðslu. Við bjóðum upp á faglega lausn á einum stöðva SMT búnaði.
Í alþjóðlegu vistkerfi okkar, erum við í samstarfi við bestu samstarfsaðila okkar til að veita betri söluþjónustu, faglega og skilvirka tækniaðstoð.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við uf til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: aoi sjálfvirkur prófunarbúnaður, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur
