AOI vél SMT vél

Lögun
Mikil nákvæmni
Margar hugbúnaðargreiningaraðferðir, margar umsóknarhamir, hreyfingarkerfi með mikilli nákvæmni.
Mikil skilvirkni
Ein viðhaldsvinnustöð staðfestir greiningargögn margra netvéla til að átta sig á fullri sjálfvirkri vinnslustjórnun og stjórnun.
Forskrift
| Vöru Nafn | AOI vél SMT vél |
| Fyrirmynd | ALE-D (Double Lane) |
| PCB þykkt | 0,6 mm ~ 6 mm |
| Max. PCB stærð (X x Y) | Tvöföld braut: 510 mm x 330 mm Ein akrein: 510mm x 600mm |
| Mín. PCB stærð (Y x X) | 50mm x 50mm |
| Max. Neðsta bilið | 50 mm |
| Max. Top Gap | 35 mm |
| Hraði hreyfingar | 1500mm/sek (hámark) |
| Sendingarhæð frá jörðu | 900 ± 30 mm |
| Sendingaraðferð | Ein sviðsbraut |
| PCB klemmuaðferð | Kantlæsandi undirlagspenna |
| Þyngd | 850 kg |
Upplýsingar

Alheimsljósmyndun + fjarskiptalinsa
Stafræn myndavél í alþjóðlegum HD litum
Mikil dýptarsviðs fjarskiptalinsa

Bótauppbót stjórnar
Þegar borðið er misjafnlega hitað, sem leiðir til ákveðinnar aflögunar á borðinu. Ekki er hægt að passa CAD hnitin og staðsetningu borðsins eftir að hafa farið í gegnum ofninn nákvæmlega. Eftir að plata beygja hefur verið bætt eru hnitin og samsvarandi staðsetning íhlutanna nákvæm.

Samhæft við ýmsar lögun púða
Wave lóða reiknirit styðja við mismunandi form púða, staðsetningin er nákvæmari.
Þjónusta okkar
Við erum í góðri stöðu, ekki aðeins til að veita þér hágæða pnp vél, heldur einnig framúrskarandi þjónustu eftir sölu.
Vel þjálfaðir verkfræðingar bjóða þér upp á tæknilega aðstoð.
10 verkfræðingar öflugt þjónustuteymi eftir sölu geta svarað fyrirspurnum viðskiptavina og fyrirspurnum innan 8 klukkustunda.
Hægt er að bjóða upp á faglegar lausnir innan sólarhrings bæði vinnudag og frí.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.

Q1:Hverjir' eru greiðsluskilmálar?
A: 100% T/T fyrirfram.
Q2:Hvernig gæðatrygging þín?
A: Við höfum 100% gæðatryggingu til viðskiptavina. Við munum bera ábyrgð á gæðavandamálum.
Q3:Má ég biðja um að breyta umbúðum og flutningum?
A: Já, við getum breytt formi umbúða og flutninga í samræmi við beiðni þína, en þú verður að bera sinn kostnað vegna þessa tímabils og dreifingarinnar.
Um okkur

Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd.hefur verið að framleiða og flytja út ýmsar litlar vélar síðan 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reyndu R&magnara, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen mikið orðspor frá viðskiptavinum um allan heim.
Í alþjóðlegu vistkerfi okkar, vinnum við í samstarfi við bestu samstarfsaðila okkar til að veita lokaðri söluþjónustu, mikla faglega og skilvirka tæknilega aðstoð.
① Stofnað árið 2010, 200+ starfsmenn, 8000+ fermetrar verksmiðju
② NeoDen vörur: Snjall sería PNP vél, NeoDen K1830, NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, endurflæðir ofn IN6, IN12, lóðmálmpasta prentari FP2636, PM3040


Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: aoi vél smt vél, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur



