AOI lóðaprófunarvél
AOI lóðaprófunarvél
Eiginleiki
Mikil nákvæmni
Margar hugbúnaðargreiningaraðferðir, margar notkunarstillingar, hreyfikerfi með mikilli nákvæmni.
Mikil skilvirkni
Ein viðhaldsvinnustöð staðfestir greiningargögn margra netvéla til að gera sér grein fyrir fullri sjálfvirkri vinnslustjórnun og stjórnun.
Forskrift
| Vöruheiti | AOI lóðaprófunarvél |
| Fyrirmynd | ALE-D (Tvöföld akrein) |
| PCB þykkt | 0.6mm~6mm |
| Hámark PCB stærð (X x Y) |
Tvöföld akrein: 510 mm x 330 mm Einbreið braut: 510mm x 600mm |
| Min. PCB stærð (Y x X) | 50mm x 50mm |
| Hámark Neðsta bilið | 50 mm |
| Hámark Top Gap | 35 mm |
| Hreyfihraði | 1500 mm/sek (hámark) |
| Sendingarhæð frá jörðu | 900% C2% B130mm |
| Sendingaraðferð | Einn Stage Lane |
| PCB klemmuaðferð | Kantlæsandi undirlagsklemma |
| Þyngd | 850 kg |
Upplýsingar
Alþjóðleg lýsingarmyndavél + telecentric linsa
Stafræn stafræn myndavél í háskerpu í litum
Telecentric linsa með mikilli dýptarskerpu
Stjórnarbeygjubætur
Þegar borðið er ójafnt hitað, sem leiðir til ákveðinnar aflögunar á borðinu.
Ekki er hægt að samræma CAD hnitin og stöðu borðsins eftir að hafa farið í gegnum ofninn nákvæmlega.
Eftir að plötubeygingin hefur verið bætt upp eru hnitin og samsvarandi staðsetningar íhlutanna nákvæmar.
Samhæft við ýmsum gerðum púða
Bylgjulóða reiknirit styður ýmsar gerðir púða, staðsetning er nákvæmari.
Þjónustan okkar
1. Góð þekking á mismunandi markaði getur uppfyllt sérstakar kröfur.
2. Raunverulegur framleiðandi með eigin verksmiðju okkar staðsett í Huzhou, Kína.
3. Sterkt faglegt tækniteymi tryggir að framleiða hágæða vörur.
4. Sérstakt kostnaðareftirlitskerfi tryggir að veita hagstæðasta verðið.
5. Rík reynsla á SMT svæði.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
Útvega einn-stöðva SMT samsetningarframleiðslu línu

Algengar spurningar
Q1:Hverjar eru vörurnar þínar?
A: SMT vél, AOI, endurrennslisofn, PCB hleðslutæki, stencil prentari.
Q2: Hver er MOQ fyrir vörur þínar?
A: Venjulega 1 sett.
Q3:Hvernig get ég lagt inn pöntun?
A: Þú getur haft samband við einhvern söluaðila okkar fyrir pöntun.
Vinsamlegast gefðu upplýsingar um kröfur þínar eins skýrar og mögulegt er.
Þannig að við getum sent þér tilboðið í fyrsta skipti.
Fyrir hönnun eða frekari umræður er betra að hafa samband við okkur með Skype, TradeManger eða QQ eða WhatsApp eða öðrum skyndilegum leiðum, ef einhverjar tafir verða.
Um okkur
Verksmiðja

Zhejiang NeoDen Technology Co., LTD.,Stofnað árið 2010, er faglegur framleiðandi sem sérhæfir sig í SMT velja og setja vél, endurrennslisofni, stencil prentvél, SMT framleiðslulínu og öðrum SMT vörum. Við erum með okkar eigið R & D teymi og eigin verksmiðju, sem notum okkar eigin ríku reynslu R & D, vel þjálfaða framleiðslu, vann góðan orðstír frá viðskiptavinum um allan heim.
Á þessum áratug þróuðum við sjálfstætt NeoDen4, NeoDen IN6, NeoDen K1830, NeoDen FP2636 og aðrar SMT vörur, sem seldust vel um allan heim. Hingað til höfum við selt meira en 10,000stk vélar og flutt þær út til yfir 130 landa um allan heim, og skapað okkur gott orðspor á markaðnum. Í alþjóðlegu vistkerfi okkar, erum við í samstarfi við besta samstarfsaðila okkar til að veita betri söluþjónustu, faglega og skilvirka tækniaðstoð.
Sýning

Vottun

Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: aoi lóðaprófunarvél, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur



