
Sjálfvirk Offline AOI vél
Lýsing
Forritunarstilling:
Sjálfvirk forritun, handvirk forritun, CAD gagnainnflutningur og sjálfvirkur sem samsvarar íhlutasafni.
SPC tölfræðiaðgerð:
Skráðu prófunargögnin í öllu ferlinu og framkvæmdu tölfræði og greiningu og hægt er að skoða framleiðslustöðu og gæðagreiningu á hvaða svæði sem er.
PCB flutningskerfi:
Botn-upp festing, sjálfvirk leiðrétting á aflögun PCB, sjálfvirkt að fara inn og út úr borði og sjálfvirk stilling á breidd.
Smáatriði
| Vöru Nafn | Sjálfvirk Offline AOI vél |
| PCB vídd | 50*50 mm (mín.) - 400*360 mm (hámark) |
| Myndvinnsluhraði | 0402 flís< 12=""> |
| Lágmarkshlutapróf | 0402chip&magnari; 0,4 pitch IC |
| Staðsetningarnákvæmni | ≤16μm |
| Hreyfihraði | Hámark 800 mm/sek |
| Aflgjafi | AC220V 50HZ 1800W |
| Mál | L1000*B950*H1580mm |
| Þyngd | 560 kg |
þjónusta okkar
1.Góð þekking á mismunandi markaði getur uppfyllt sérstakar kröfur.
2.Real framleiðandi með eigin verksmiðju okkar staðsett í Huzhou, Kína.
3.Strong faglegt tækniteymi tryggir að framleiða hágæða vörur.
4.Special kostnaðareftirlitskerfi tryggja að veita hagstæðasta verðið.
5.Rík reynsla á SMT svæði.

Q1:Hverjar'eru vörurnar þínar?
A. SMT vél, AOI, reflow ofn, PCB loader, stencil prentari.
Q2: Hvenær get ég fengið tilvitnunina?
A: Við vitnum venjulega innan 8 klukkustunda eftir að við fáum fyrirspurn þína.
Ef þú ert mjög brýn að fá verðið, vinsamlegast segðu okkur svo að við munum líta á fyrirspurn þína í forgang.
Q3: Hvernig gæðaábyrgð þín?
A: Við höfum 100% gæðatryggingu til viðskiptavina.
Við munum bera ábyrgð á öllum gæðavandamálum.
Um okkur



Zhejiang NeoDen Technology Co., Ltd. hefur framleitt og flutt út ýmsar smærri vélar síðan 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reynslu R&D, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen gott orðspor frá viðskiptavinum um allan heim .
Í alþjóðlegu vistkerfi okkar, erum við í samstarfi við bestu samstarfsaðila okkar til að veita betri söluþjónustu, faglega og skilvirka tækniaðstoð.
Við trúum því að frábært fólk og samstarfsaðilar geri NeoDen að frábæru fyrirtæki og að skuldbinding okkar við nýsköpun, fjölbreytni og sjálfbærni tryggi að SMT sjálfvirkni sé aðgengileg öllum áhugafólki alls staðar.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við uf til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: sjálfvirk offline aoi vél, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur
