
Sjálfvirk PCB hleðslutæki
Lýsing
Lögun
1. PLC stjórnkerfi, afkastamikill ljósnema, mótor.
2. Mannkyns stjórnborð (sérhannaðar snertiskjár) aðgerð.
3. Tvö tímarit fjarlægð stillanleg. (10,20,30,40mm)
4. Frá vinstri til hægri átt (sérhannaðar frá hægri til vinstri átt).
5. Hefðbundin innstunga, auðvelt að tengja við annan búnað.
Forskrift
| Vöru Nafn | Sjálfvirk PCB hleðslutæki |
| Fyrirmynd | BLF-330B |
| PCB stærð (L*W) | 50*50-460*330mm |
| Tímaritastærð (L*W*H) | 460*400*563 |
| Hleðslutími | Um það bil 6 sekúndur |
| Tímaritaskipti með tímanum | Um það bil 25 sekúndur |
| Aflgjafi&magnari; neyslu | 100-230VAC (sérsniðin), 1ph, max 300VA |
| Loftþrýstingur&magnari; neyslu | 4-6 bar, hámark 10L/mín |
| PCB þykkt (mm) | Mín 0,4 mm |
| Flutningshæð (mm) | 900 ± 30 (eða sérsniðin) |
| Mál (L*W*H) | 1670mm*850mm*1250mm |
| Þyngd (kg) | 185 kg |
Gæðaeftirlit
Við höfum QCperson dvöl á framleiðslulínum við skoðunina.
Allar vörur verða að hafa verið skoðaðar fyrir afhendingu.
við gerum inline skoðun og lokaskoðun.
1. Allt hráefni er athugað þegar það kemur í verksmiðjuna okkar.
2. Öll stykki og merki og allar upplýsingar athugaðar meðan á framleiðslu stendur.
3. Allar upplýsingar um pökkun athugaðar meðan á framleiðslu stendur.
4. Öll framleiðslu gæði og pökkun athuguð við lokaskoðun eftir að lokið er.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að halda áframláttu okkur vita fyrir frekari upplýsingar.

Q1:Hversu langur er afhendingartími þinn?
A: Almennur afhendingartími er 15-30 dagar eftir að þú fékkst pöntunarstaðfestingu þína.
Annað, ef við höfum vörurnar á lager, mun það aðeins taka 1-2 daga.
Q2:Hver er aðalmarkaðurinn þinn?
A: Um allan heim.
Q3:Hversu margir starfsmenn í verksmiðjunni þinni?
A: Meira en 200 verkamenn.
Um okkur

Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd.hefur verið að framleiða og flytja út ýmsar litlar vélar síðan 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reyndu R&magnara, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen mikið orðspor frá viðskiptavinum um allan heim.
með alþjóðlega nærveru í yfir 130 löndum, framúrskarandi árangur, mikil nákvæmni og áreiðanleiki NeoDen PNP véla gera þær fullkomnar fyrir R&magnara, faglega frumgerð og litla til miðlungs framleiðslulotu. Við bjóðum upp á faglega lausn á SMT búnaði með einni stöðvun.


Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: sjálfvirk PCB hleðslutæki, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur
