BGA Reflow ofn
NeoDen IN12BGA endurflæðisofn

Lýsing
1. Snjall stjórnun með háum næmni hitaskynjara, hægt er að koma hitastigi á áhrifaríkan hátt á áhrifaríkan hátt.
2. Greindur, sérsniðið þróað greindur stjórnkerfi, auðvelt í notkun og öflugt.
3. Faglegt og einstakt 4-vega borð yfirborð hitastig eftirlitskerfi, getur gefið tímanlega og alhliða gögn endurgjöf í raunverulegum rekstri, sem getur í raun ráðið við allar flóknar rafeindavörur.
Forskrift
| Vöru Nafn | NeoDen BGA endurflæðisofn |
| Fyrirmynd | NeoDen IN12 |
| Upphitunarsvæði Magn | Efri6/niður6 |
| Kælivifta | Efri4 |
| Hraði færibands | 50 ~ 600 mm/mín |
| Hitastig | Herbergishiti ~ 300 ℃ |
| Hitastig nákvæmni | 1℃ |
| PCB hitastig frávik | ±2℃ |
| Hámarks lóðahæð (mm) | 35mm (inniheldur PCB þykkt) |
| MaxSoldering Breidd (PCB Breidd) | 350mm |
| Lengd vinnsluhólfs | 1354 mm |
| Rafmagn | AC 220v/einfasa |
| Vélarstærð | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Upphitunartími | 30 mín |
| Nettóþyngd | 300Kgs |
Lögun

12 hitasvæði
Samræmt hitastig
Nákvæmni við háhitaeftirlit

Kælisvæði
Óháð hringlaga lofthönnun
Einangrar áhrif ytra umhverfisins

Orkusparandi&magnari; Umhverfisvæn
Suðu reyk síunarkerfi
lítil afl og kröfur um framboð

Rekstrarborð
Falin skjáhönnun
Þægilegt fyrir flutninga

Greindur stýrikerfi
Sérsniðið þróað greindur stjórnkerfi
Hitakúrfa getur birst

Glæsilegt útlit
Í samræmi við hágæða notkun umhverfi
Léttur, smærri, faglegur

Spennaþörf 220V;
Rafmagnsvírinn þarf ekki minna en 2,5 mm2, það er' betra að nota beint 4 mm2;
(Ef 2,5 mm2, þá getur það aðeins tengst einu setti IN12 Reflow ofni, annar búnaður verður ekki leyft að tengjast saman.
Vélin ætti að vera í venjulegu SMT verkstæði, vera í burtu frá eldfimum og sprengiefni ef hún gæti ekki uppfyllt fyrri kröfur.
Óvarið vírbelti ætti að vera vel varið, bannað að afhjúpa það við leiðina eða rökstuðning ef slys valda.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.

Q1:Hver er&sendingarmáti?
A: Þetta eru allt þungar vélar;
við mælum með að þú notir flutningaskip. En íhlutir til að laga vélina, flugsamgöngur væru í lagi.
Q2:MOQ?
A: 1 sett vél, blönduð röð er einnig velkomin.
Q3:Hvað með ábyrgðina?
A: Við styðjum eins árs ábyrgð. Við munum hjálpa þér í tíma. Allir varahlutir verða afhentir þér að kostnaðarlausu innan ábyrgðartímabilsins.
Um okkur

Zhejiang NeoDenTechnology Co, LTD.,stofnað árið 2010, er faglegur framleiðandi sem sérhæfir sig í SMTpick og place vél, reflow ofni, stencil prentvél, SMT framleiðslulínu og öðrum SMT vörum. Við höfum okkar eigin R&magnara; D teymi og eigin verksmiðja, með því að nýta okkar eigin ríku reyndu R&, D, vel þjálfaða framleiðslu, vann mikið orðspor frá viðskiptavinum um allan heim.
① Stofnað árið 2010, 200+ starfsmenn, 8000+ fermetrar verksmiðju
② 30+ gæðaeftirlit og tæknileg aðstoð verkfræðinga, 15+ háttsett alþjóðleg sala, tímanleg viðbrögð viðskiptavina innan 8 klukkustunda, faglegar lausnir sem veita innan 24 klukkustunda


Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: bga reflow ofn, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur



