
Hettusamsetningarvél með háhraða Neoden7
NeoDen7 hefur verið hætt. Ertu að leita að uppfærslu?
Uppgötvaðu NeoDen9- öflugri og betri valkostur sem er kjörinn kostur fyrir þarfir þínar.

Eiginleikar NeoDen7
1. 6 samþætt flugsjón + 2 fastar myndavélar.
2. Panasonic servó mótor, staðsetningarendurgjöf frá 2 míkron línulegum kvarða ásamt nákvæmni staðsetningarhaus
3. 6 samtímis taka upp-hausa
4. Hámarkshraði allt að 14.000 cph
5. GUI (grafískt notendaviðmót) í sínum flokki sem notar Windows hugbúnað gerir forritun á nokkrum mínútum
6. YAMAHA pneumatic matarar 8mm/ 12mm/ 16mm/ 24mm
7. Hámarks. 64stk bandmatarar í boði
8. Styðjið mikið úrval af íhlutum frá 0402' til 40X40mm IC (blýhæð 0,4mm), tegundir af LED, tengjum osfrv.
9. Styðjið klippt borði, rörpakka eða bakkapakkahluta.
Staðsetningarmyndbönd
https://www.youtube.com/c/NeoDenTechnology
Upplýsingar



1.Létur líkami, hernema lítið svæði
2.Notendavænt viðmót, engin þörf á faglegum SMT verkfræðingi,-aðgangstæki
3.High samþætt, engin þörf á auka dælu eða neinni stuðningsaðstöðu
4.High nákvæmni og áreiðanleiki, gera upp brotthvarf handavinnu
5.Lágur kostnaður, minnkaðu kostnað til að eiga faglega sjálfvirka SMT framleiðslulínu
6.International》með dyr til dyra þjónustu, 3-5 virka daga afhending
7. Sérstaklega fyrir rannsóknir og þróun á rannsóknarstofu, sýnishorn, til að forðast einkaleyfi og hönnun
Þakka þér kærlega fyrir stuðninginn við vélar Neoden Tech.
Neoden er áreiðanlegur framleiðandi með 10 ára reynslu. Hingað til höfum við flutt út til meira en 130 landa og 10000+ sett af vélum um allan heim og höfum byggt upp gott orðspor á markaðnum. Við erum í góðri stöðu, ekki aðeins að útvega þér hágæða vélar, heldur einnig frábæra þjónustu eftir-sölu. Vel-þjálfaður verkfræðingur mun veita þér tæknilega aðstoð.
KOSTIR LED HÖÐLJUSTU

Með þróun vísinda og tækni verða xenon-framljós og LED-ljósker að verða ódýrari og ódýrari, eiginleikar full-LED-framljósa eru nánast algjörlega umfram xenon-framljósin.
Fólk er meira eins og LED framljós, fleiri og fleiri bílar eru þegar settir upp LED framljós. Veistu virkilega kosti þeirra?
1.Orkusparnaður-
Ljósnýtni LED framljósa er allt að 80-90lm/W. Fyrir dagljósaakstur er orkunotkun LED aðeins 1/20 af halógenlampanum. Sparar meira en 70% orku en hefðbundnir ljósgjafar.
2.Super langur líftími og vingjarnlegur við umhverfið
Ljósdíóðan sem notuð er í bílnum getur náð 50.000 klukkustundum, vel-þekktir bílaljósabirgðir hafa getað útvegað LED sem breytir lífinu í allt að 100.000 klukkustundir. Samkvæmt notkunartíðni og ljóstíma þarf fólk ekki að skipta um LED framljós í hönnunarlífi ökutækja. Aftur á móti er líftími xenon perunnar aðeins 3000 klukkustundir. Orka framljósa veltur aðallega á eldsneytisbrennslu, LED framljós eru sparneytnari-og engin aukamengun eftir starfslok.
3.Frábær birta, næst náttúrulegum lit, vingjarnlegastur fyrir augu.
LED framljós hafa framúrskarandi birtustig og eru næst náttúrulegum lit, sem veldur ekki áreynslu í augum og óskýr, gerir akstur öruggari. Það sem ekki er hægt að horfa framhjá er að xenon ljósin eru ekki náttúrulegt ljós, skortur á bláu bandi, þetta veldur því að ökumenn eiga erfitt með að finna eitthvað blátt eða barn í bláu í akstri.
Hangzhou NeoDen Technology Co., Ltd
Bæta við: Bygging 3, Diaoyu Industrial and Technology Park, No.8-2, Keji Avenue, Yuhang District, Hangzhou,Kína
Hafðu samband við okkur: Steven Xiao
Netfang-:steven@neodentech.com
Sími: 86-18167133317
Skpe:toner_hylki
Tæknilegar breytur
| Stúthaus magn | 6 |
| Jöfnun | Flugsjón myndavél |
| Drifmótor | Panasonic servó mótor A6 |
| Hámarkshraði | 14.000 CPH |
| Hámarks getu borðamatara | 64 (allt 8mm breidd) |
| Minnsti hluti | 0402 |
| Annar fóðrari | Bakkamatari, titringsmatari (valanleg) |
| Stærsta stærð | 40*40 mm (blýhalli 0,4 mm) |
| Staðsetningarsvæði | 630*300mm (1200mm valfrjálst) |
| Hámarkshæð | 10 mm |
| Loftgjafi | 0,6Mpa |
| Aflgjafi | 220v/ 110v |
| Stærð pakkninga | 142*122*166,5 cm |
| N.W/ G.W. | 280KG/360KG |
maq per Qat: hettusamsetningarvél með háhraða neoden7, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur
