Ofn með heitum lofti
Forskrift
| Vöru Nafn | NeoDen IN12Endurstreymiofn fyrir heitt loft |
| Fyrirmynd | NeoDen IN12 |
| Upphitunarsvæði Magn | Efri6/niður6 |
| Kælivifta | Efri4 |
| Hraði færibands | 50 ~ 600 mm/mín |
| Hitastig | Herbergishiti ~ 300 ℃ |
| Hitastig nákvæmni | 1℃ |
| PCB hitastig frávik | ±2℃ |
| Hámarks lóðahæð (mm) | 35mm (inniheldur PCB þykkt) |
| MaxSoldering Breidd (PCB Breidd) | 350mm |
| Lengd vinnsluhólfs | 1354 mm |
| Rafmagn | AC 220v/einfasa |
| Vélarstærð | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Upphitunartími | 30 mín |
| Nettóþyngd | 300Kgs |
Lögun

Orkusparnaður og umhverfisvernd
Innbyggt suðu reyk síunarkerfi, áhrifarík síun skaðlegra lofttegunda, umhverfisvæn.
Orkusparnaður, lítil orkunotkun, lítil aflkröfur, venjulegt borgaralegt rafmagn getur mætt notkuninni.
Innri hitastillirinn er úr ryðfríu stáli, sem er umhverfisvænt og hefur enga sérkennilega lykt.
Innri hliðin er búin einangrunarbómull til að koma í veg fyrir hitatap.

Greindur stýrikerfi
Greindur, sérsniðið þróað greind stjórnkerfi, auðvelt í notkun og öflugt.
Faglegt og einstakt 4-vega borðhitakerfi fyrir yfirborðshita.
Hægt er að geyma 40 vinnuskrár til að auðvelda hleðslu meðan á vinnuferlinu stendur.
Hægt er að birta PCB lóðhitaferil byggt á rauntíma mælingu.

Glæsilegt útlit
Meira í samræmi við háþróaða notkun umhverfi.
Léttur, smækkun, fagleg iðnaðarhönnun, sveigjanleg umsóknarstaður, notendavænni.
Falleg og glæsileg vísir hönnun með rauðum, gulum og grænum viðvörunaraðgerð.
Falinn skjáhönnun er þægileg til flutnings, auðveld í notkun.

Öruggara í notkun
Efri hitastigið er sjálfkrafa takmarkað þegar það er opnað,
tryggja í raun persónulegt öryggi fyrir rekstraraðila.
Hitakúrfa
Tengdu hitaskynjarann við skynjaratengilinn, festu sensorto PCB,
og smelltu síðan á" byrjaðu" hnappur í ferilstillingarviðmótinu eftir að PCB er sett í ofninn til að fá hitaferilinn,
smelltu á" stop" til að gera hlé á kynslóð hitastigsferilsins og smella á" hreinsa" til að hreinsa hitaferilskrána.
The" rauður, grænn, gulur og blár" undir töflu táknar rauntíma hitastig skynjara á fjórum tengi sem samsvara sama lit.
Varúðarráðstafanir
Þjónusta okkar
Við erum í góðri stöðu, ekki aðeins til að veita þér hágæða pnp vél, heldur einnig framúrskarandi þjónustu eftir sölu.
Vel þjálfaðir verkfræðingar bjóða þér upp á tæknilega aðstoð.
10 verkfræðingar öflugt þjónustuteymi eftir sölu geta svarað fyrirspurnum viðskiptavina og fyrirspurnum innan 8 klukkustunda.
Hægt er að bjóða upp á faglegar lausnir innan sólarhrings bæði vinnudag og frí.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.

Skyldar vörur
![]() | ![]() | ![]() |
| Stencil prentari FP2636 | Veldu og settu vél K1830 | Færiband |
Q1:Ertu viðskiptafyrirtæki eða framleiðandi?
A: Við erum fagmenn framleiðandi sem sérhæfir sig í SMT vél, velja og setja vél, baka ofn, skjáprentara, SMT framleiðslulínu og aðrar SMT vörur.
Q2:Hvaða vörur þú selur?
A: Fyrirtækið okkar býður upp á eftirfarandi vörur:
SMT búnaður
SMT fylgihlutir: fóðrari, fóðurhlutar
SMTstútur, stúturhreinsivél, stútasía
Q3:MOQ?
A: 1 sett vél, blönduð röð er einnig velkomin.
Um okkur



Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: endurloftunarofn fyrir heitt loft, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur








