J08 SMT færiband
J08 SMT færiband
SMT færibandaumsókn
1. Ytri PCB SMT færibandið er notað til að tengja PCB búnað saman, sjónræn skoðunarstig í gæðagreiningarferli hvers kyns rafræns vöruþróunarferlis, eða jafnvel hægt að nota í handvirkri PCB samsetningu eða PCB biðminni.
2. SMT færiband gæti hjálpað rekstraraðila að flytja PCB frá velja og setja vél til ofnsins sjálfkrafa.
3. rekstraraðili getur ýtt á hlé til að stöðva flutninginn til að athuga PCB staðsetningu áður en lóðað er.
Eiginleikar
1. Nákvæm stilling á breidd
2. Slétt í gangi, PCB festist ekki.
3. Hraði stillanleg
Færibreyta
| Nafn | J08 SMT færiband |
| Aflgjafi | Einfasa 220V 50/60HZ 100W |
| Lengd færibands | 80 cm |
| Flutningsbelti | ESD belti |
| Flutningshraði | 0.5 til 400 mm/mín |
Forskrift
| Pökkunarstærð | 870*720*240mm |
| PCB tiltæk breidd | 30-300mm |
| PCB tiltæk lengd | 50-320mm |
| GW (kg) | 49 |
Útvega einn-stöðva SMT samsetningarframleiðslu línu

Ábyrgð
J08 SMT færibandið er með 1 árs ábyrgðartíma frá kaupum og ævilangan þjónustustuðning sem og langtíma verksmiðjuverðsframboð.
Við bjóðum upp á spurningar/svar á netinu og aðstoð við bilanaleit og tæknilega ráðgjöf.
Um okkur
Verksmiðja



NeoDen er áreiðanlegur framleiðandi með 10 ára reynslu.
Hingað til höfum við flutt út til meira en 130 landa og 10000+ sett af vélum um allan heim og höfum byggt upp gott orðspor á markaðnum.
Við erum í góðri stöðu ekki aðeins að útvega þér hágæða vélar heldur einnig frábæra þjónustu eftir sölu.
Vel þjálfaður verkfræðingur mun veita þér tæknilega aðstoð.
Vottun

Sýning






maq per Qat: J08 SMT færibönd, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur

