NeoDen Air Reflow Ofn

Lýsing
1. Stýrikerfið hefur eiginleika mikillar samþættingar, tímanlegra viðbragða, lágs bilunartíðni og þægilegs viðhalds.
2. Hægt er að geyma 40 vinnuskrár til að auðvelda hleðslu meðan á vinnuferlinu stendur.
3. PCB lóða hitastig ferill er hægt að sýna byggt á rauntíma mælingu.
4. Létt, smækkuð, fagleg iðnaðarhönnun, sveigjanleg umsóknarstaður, notendavænni.
Forskrift
| Vöru Nafn | NeoDen loftrennslisofn |
| Fyrirmynd | NeoDen IN12 |
| Upphitunarsvæði Magn | Efri6 / Niður6 |
| Kælivifta | Efri 4 |
| Færibandshraði | 50-600 mm/mín |
| Hitastig | Herbergishiti -300 gráður |
| Hitastig nákvæmni | 1 gráðu |
| PCB hitastig frávik | ±2 gráður |
| Hámarks lóðahæð (mm) | 35mm (inniheldur PCB þykkt) |
| Hámarks lóðabreidd (PCB breidd) | 350 mm |
| Length Process Chamber | 1354 mm |
| Rafmagnsveita | AC 220v/einfasa |
| Vélarstærð | L2300mm×B650mm×H1280mm |
| Upphitunartími | 30 mín |
| Nettóþyngd | 300 kg |
Eiginleikar

12 hitasvæði
Jafnt hitastig
Hár hitastýringarnákvæmni

Kælisvæði
Óháð hringrásarlofthönnun
Einangrar áhrif ytra umhverfis

Orkusparnaður og umhverfisvænn
Síu reyksíunarkerfi
litlar kröfur um afl og framboð

Stjórnborð
Falinn skjáhönnun
Þægilegt fyrir flutninga

Greindur stjórnkerfi
Sérhannað greint stjórnkerfi
Hægt er að sýna hitaferil

Glæsilegt útlit
Í samræmi við hágæða notkunarumhverfi
Léttur, smækkaður, faglegur
Þjónustan okkar
1. Fleiri fagleg þjónusta á sviði PNP véla.
2. Betri framleiðslugeta.
3. Ýmsir greiðslutímar til að velja: T/T, Western Union, L/C, Paypal.
4. Hágæða / Öruggt efni / Samkeppnishæf verð.
5. Lítil pöntun í boði.
6. Fljótt svar.
7. Öruggari og hraðari flutningur.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.

Q1: Hvenær get ég fengið tilvitnunina?
Við vitnum venjulega innan 8 klukkustunda eftir að við fáum fyrirspurn þína.
Ef þú ert mjög brýn að fá verðið, vinsamlegast segðu okkur svo að við munum líta á fyrirspurn þína í forgang.
Q2: Hversu langt er verksmiðjan þín frá flugvellinum og lestarstöðinni?
A: Frá flugvellinum um 2 klukkustundir með bíl, og frá lestarstöðinni um 30 mínútur.
Við getum sótt þig.
Q3: Ertu með þjónustu eftir sölu?
A: Já, góð þjónusta eftir sölu, meðhöndla kvörtun viðskiptavina og leysa vandamál fyrir viðskiptavini.
Um okkur

Zhejiang NeoDen Technology Co., Ltd.hefur framleitt og flutt út ýmsar smærri vélar síðan 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reynslu R&D, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen gott orðspor frá viðskiptavinum um allan heim.
Í alþjóðlegu vistkerfi okkar, erum við í samstarfi við bestu samstarfsaðila okkar til að veita betri söluþjónustu, faglega og skilvirka tækniaðstoð.
① Vel heppnaðir 10000 plús viðskiptavinir um allan heim
② 30 auk alþjóðlegra umboðsmanna í Asíu, Evrópu, Ameríku, Eyjaálfu og Afríku
③ R&D Center: 3 R&D deildir með 25 auk faglegum R&D verkfræðingum


Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: neoden loftrennslisofn, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur



