
PCB borð hreinsivél
Lýsing
Stuðningur við hreinsivél á einni hlið: Eitt sett af burðargrind
Bursti: Andstæðingur truflanir, hár þéttleiki bursti
Ryksöfnunarhópur: Bindi safnkassi
Antistatic tæki: Sett af inntaksbúnaði og setti innstungutækja
Forskrift
| Vöru Nafn | PCB borð hreinsivél |
| Fyrirmynd | PCF-250 |
| PCB stærð (L*W) | 50*50mm-350*250mm |
| Mál (L*W*H) | 555*820*1350mm |
| PCB þykkt | 0,4 ~ 5 mm |
| Aflgjafi | 1Ph 300W 220VAC 50/60Hz |
| Loftframboð | Loftinntaksrör 8 mm |
| Þrif á klístraðan vals | Efri*2 |
| Sticky rykpappír | Efri*1 rúlla |
| Hraði | 0 ~ 9m/mín. (Stillanlegt) |
| Brautarhæð | 900 ± 20 mm/(eða sérsniðin) |
| Flutningsstefna | L → R eða R → L |
| Þyngd (kg) | 80Kg |
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur!

Q1:Hver er kostur þinn í samanburði við keppinauta þína?
A: (1). Hæfur framleiðandi
(2). Áreiðanlegt gæðaeftirlit
(3). Samkeppnishæf verð
(4). Hagnýt vinna (24*7 klukkustundir)
(5). Einstök þjónusta
Q2:Hafa vörur þínar verið fluttar út?
A: Já, þau hafa verið flutt út til Bandaríkjanna, Kanada, Ástralíu, Rússlands, Chile, Panama, Níkaragva, UAE, Sádi Arabíu, Egyptalandi, Sri Lanka, Nígeríu, Íran, Víetnam, Indónesíu, Singapúr, Grikklandi, Hollandi, Georgíu, Rúmeníu , Írland, Indland, Taíland, Pakistan, Filippseyjar, Singapúr, HK, Taívan ...
Q3: Visting verksmiðja er leyfð eða ekki?
A: Já, við fögnum viðskiptavinum sem heimsækja verksmiðju okkar. Verksmiðjan okkar er staðsettHuzhoucity, Zhejiangprovince, meginland Kína.
Um okkur



Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd, stofnað árið 2010, er faglegur framleiðandi sem sérhæfir sig í SMTpick og stað vél, reflow ofni, stencil prentvél, SMT framleiðslulínu og öðrum SMT vörum. Við höfum okkar eigin R&magnara; D teymi og eigin verksmiðja, með því að nýta okkar eigin ríku reyndu R&, D, vel þjálfaða framleiðslu, vann mikið orðspor frá viðskiptavinum um allan heim.
Í alþjóðlegu vistkerfi okkar, vinnum við í samstarfi við bestu samstarfsaðila okkar til að veita lokaðri söluþjónustu, mikla faglega og skilvirka tæknilega aðstoð.
Við trúum því að frábært fólk og samstarfsaðilar geri NeoDen að frábæru fyrirtæki og að skuldbinding okkar til nýsköpunar, fjölbreytni og sjálfbærni tryggi að SMT sjálfvirkni sé aðgengileg öllum áhugamönnum alls staðar.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: PCB borð hreinsivél, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur
