
PCB losunarvél
Lýsing
Lögun
1-Solid og stöðug hönnun.
2-PLC stjórnkerfi.
3-ljós snerta LED himna rofi eða snertiskjár stjórnborð valkostir í boði.
4-efstu og neðri loftþrýstiklemmur til að festa tímaritagrind.
5-Þrýstingur stjórnað á þrýstibúnað til að koma í veg fyrir skemmdir á borðinu.
6-Sjálfsgreining villukóði.
7-SMEMA samhæft.
Forskrift
| Vöru Nafn | PCB losunarvél |
| Fyrirmynd | ULF-330A ULF-330B |
| PCB stærð (L*W) | 50*50mm-460*330mm |
| Tímaritastærð (L*W*H) | 460*400*563mm |
| Hleðslutími | Um það bil 6 sekúndur |
| Tímaritaskipti með tímanum | Um það bil 25 sekúndur |
| Aflgjafi&magnari; neyslu | 100-230VAC (sérsniðin), 1ph, max 300VA |
| Loftþrýstingur&magnari; neyslu | 4-6bar, hámark 10L/mín |
| PCB þykkt (mm) | Mín 0,4 mm |
| Flutningshæð (mm) | 900 ± 20 (eða sérsniðin) |
| Mál (L*W*H) | 1900*850*1250mm |
| Þyngd (kg) | 205 kg |
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að halda áframláttu okkur vita fyrir frekari upplýsingar.
Pökkun&magnari; Sending
Umbúðir:Eitt stykki í einu trékassa
Hentugt magn til útflutnings tréhylki
annar pakkningabúnaður í venjulegu
Pökkun viðskiptavinarins er fáanleg
Sending:með flugi, sjó eða tjáningu
Sendingartími:um það bil 15 ~ 30 dögum eftir að upplýsingar um pöntun og framleiðslu hafa verið staðfest.

Q1:Ertu með þjónustu eftir sölu?
A: Já, góð þjónusta eftir sölu, meðhöndla kvörtun viðskiptavina og leysa vandamál fyrir viðskiptavini.
Q2:Hver er kostur þinn í samanburði við keppinauta þína?
A: (1). Hæfur framleiðandi
(2). Áreiðanlegt gæðaeftirlit
(3). Samkeppnishæf verð
(4). Hagnýt vinna (24*7 klukkustundir)
(5). Einstök þjónusta
Q3:Visting verksmiðja er leyfð eða ekki?
A: Já, við fögnum viðskiptavinum sem heimsækja verksmiðju okkar. Verksmiðjan okkar er staðsettHuzhoucity, Zhejiangprovince, meginland Kína.
Um okkur



Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: PCB losunarvél, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur
