Endurstreymi SMT
NeoDen IN12Endurstreymi SMT

Lýsing
1. Sérhannaður drifmótor byggður á eiginleikum B möskva beltisins til að tryggja samræmdan hraða og langt líf.
2. Stillanlegur vindhraði í öllum hitasvæðum og kælisvæðum, auðveldlega að takast á við ýmsar suðubeiðnir.
3. Efri hitastigið er sjálfkrafa takmarkað þegar það er opnað og tryggir í raun persónulegt öryggi fyrir rekstraraðila.
Forskrift
| Vöru Nafn | NeoDen IN12 reflow SMT |
| Fyrirmynd | NeoDen IN12 |
| Upphitunarsvæði Magn | Efri6/niður6 |
| Kælivifta | Efri4 |
| Hraði færibands | 50 ~ 600 mm/mín |
| Hitastig | Herbergishiti ~ 300 ℃ |
| Hitastig nákvæmni | 1℃ |
| PCB hitastig frávik | ±2℃ |
| Hámarks lóðahæð (mm) | 35mm (inniheldur PCB þykkt) |
| MaxSoldering Breidd (PCB Breidd) | 350mm |
| Lengd vinnsluhólfs | 1354 mm |
| Rafmagn | AC 220v/einfasa |
| Vélarstærð | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Upphitunartími | 30 mín |
| Nettóþyngd | 300Kgs |
Lögun

12 hitasvæði
Samræmt hitastig
Nákvæmni við háhitaeftirlit

Kælisvæði
Óháð hringlaga lofthönnun
Einangrar áhrif ytra umhverfisins

Orkusparandi&magnari; Umhverfisvæn
Suðu reyk síunarkerfi
lítil afl og kröfur um framboð

Rekstrarborð
Falin skjáhönnun
Þægilegt fyrir flutninga

Greindur stýrikerfi
Sérsniðið þróað greindur stjórnkerfi
Hitakúrfa getur birst

Glæsilegt útlit
Í samræmi við hágæða notkun umhverfi
Léttur, smærri, faglegur
Þjónusta okkar
1. Frekari fagleg þjónusta í PNP -vinnuvél
2. Betri framleiðslugeta
3. Ýmislegt greiðslutímabil til að velja: T/T, Western Union, L/C, Paypal
4. Hágæða/Öruggt efni/Samkeppnishæf verð
5. Lítil pöntun í boði
6. Skjótt svar
7. Öruggari og fljótlegri flutningur
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.

Q1:Hvað með leiðtíma fjöldaframleiðslu?
A: Í hreinskilni sagt fer það eftir pöntunarmagni og tímabilinu sem þú setur pöntunina.
Alltaf 15-30 dagar miðað við almenna röð.
Q2: Hvernig gæðatrygging þín?
A: Við höfum 100% gæðatryggingu til viðskiptavina. Við munum bera ábyrgð á gæðavandamálum.
Q3:Visting verksmiðja er leyfð eða ekki?
A: Já, við fögnum viðskiptavinum sem heimsækja verksmiðju okkar. Verksmiðjan okkar er staðsettHuzhoucity, Zhejiangprovince, meginland Kína.
Um okkur

ZhejiangNeoDenTechnology Co, LTD.,stofnað árið 2010, er faglegur framleiðandi sem sérhæfir sig í SMTpick og place vél, reflow ofni, stencil prentvél, SMT framleiðslulínu og öðrum SMT vörum. Við höfum okkar eigin R&magnara; D teymi og eigin verksmiðja, með því að nýta okkar eigin ríku reyndu R&, D, vel þjálfaða framleiðslu, vann mikið orðspor frá viðskiptavinum um allan heim.
Á þessum áratug þróuðum við sjálfstætt NeoDen4, NeoDen IN6, NeoDen K1830, NeoDen FP2636 og aðrar SMT vörur, sem seldust vel um allan heim. Hingað til höfum við selt meira en 10.000 stk vél og flutt þau út til yfir 130 landa um allan heim og komið á fót góðu orðspori á markaðnum. Í alþjóðlegu vistkerfi okkar, vinnum við í samstarfi við besta félaga okkar til að veita lokaðri söluþjónustu, mikla faglega og skilvirka tæknilega aðstoð.
① Stofnað árið 2010, 200+ starfsmenn, 8000+ fermetrar verksmiðju
② Árangursríkir 10000+ viðskiptavinir um allan heim
③ 30+ Alþjóðlegir umboðsmenn sem falla undir Asíu, Evrópu, Ameríku, Eyjaálfu og Afríku


Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: reflow smt, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur




