SMD Reflow ofn
Lögun
Hágæða álplata upphitunarplata í stað hitunarpípu, bæði orkusparandi og afkastamikil og þverhitafrávik er verulega minnkað í samanburði við svipaðar endurflæðivörur á markaðnum.
Faglegt og einstakt 4-vega borðhitakerfi fyrir yfirborðshita, getur veitt tímanlega og alhliða gagnagjöf við raunverulegan rekstur, sem getur í raun brugðist við flóknum rafeindavörum.
Innri hitastillirinn er úr ryðfríu stáli, sem er umhverfisvænt og hefur enga sérkennilega lykt. Innri hliðin er búin einangrunarbómull til að koma í veg fyrir hitatap.
Stjórnunarkerfið samþykkir innfluttar flögur og hitastýringar nákvæmni nær ± 0,5%.
Forskrift
| Vöru Nafn | NeoDen IN12 SMD endurflæðisofn |
| Fyrirmynd | NeoDen IN12 |
| Upphitunarsvæði Magn | Efri6/niður6 |
| Kælivifta | Efri4 |
| Hraði færibands | 50 ~ 600 mm/mín |
| Hitastig | Herbergishiti ~ 300 ℃ |
| Hitastig nákvæmni | 1℃ |
| PCB hitastig frávik | ±2℃ |
| Hámarks lóðhæð (mm) | 35mm (inniheldur PCB þykkt) |
| MaxSoldering Breidd (PCB Breidd) | 350mm |
| Lengd vinnsluhólfs | 1354 mm |
| Rafmagn | AC 220v/einfasa |
| Vélarstærð | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Upphitunartími | 30 mín |
| Nettóþyngd | 300Kgs |
Lögun

Orkusparnaður og umhverfisvernd
Innbyggt suðu reyk síunarkerfi
lítil orkunotkun
lítil aflkröfur

Öruggara í notkun
Efri hitastigið er sjálfkrafa takmarkað þegar það er opnað
tryggja í raun persónulegt öryggi fyrir rekstraraðila.

Greindur stýrikerfi
Sérsniðið þróað greindur stjórnkerfi
Faglegt og einstakt 4-vega borðhitakerfi fyrir yfirborðshita
Rauntíma mæla PCB lóðahita

Glæsilegt útlit
Meira í samræmi við háþróaða notkun umhverfi
Léttur, smækkun, fagleg iðnaðarhönnun
Falleg og glæsileg vísir hönnun
Þjónusta okkar
Meiri fagleg þjónusta í umbúðum og prentunarvörum í útflutningi.
Betri framleiðslugeta.
Ýmislegt greiðslutímabil til að velja: T/T, Western Union, L/C, Paypal.
Hágæða/öruggt efni/samkeppnishæf verð.
Lítil pöntun í boði.
Skjótt svar.
Öruggari og fljótlegri flutningur.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.

Q1: Hver er afhendingartími fjöldaframleiðslu?
A: Um 15-30 daga.
Q2: Hversu langt er verksmiðjan þín frá flugvellinum og lestarstöðinni?
A: Frá flugvellinum um 2 klukkustundir með bíl og frá lestarstöðinni um 30 mínútur.
Við getum sótt þig.
Q3:Hver eru afhendingarskilmálar þínir?
A: Við samþykkjum EXW, FOB, CFR, CIF, osfrv. Þú getur valið þann sem er þægilegastur eða hagkvæmastur fyrir þig.
Um okkur



Skjótar staðreyndir um NeoDen:
①Stofnað árið 2010, 200+ starfsmenn, 8000+ fermetrar verksmiðju
ProductsNeoDen vörur: Snjall sería PNP vél, NeoDen K1830, NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, endurflæðisofn IN6, IN12, lóðmálmpasta prentari FP2636, PM3040
③Tilheppnir 10000+ viðskiptavinir um allan heim
④30+ Alþjóðlegir umboðsmenn sem falla undir Asíu, Evrópu, Ameríku, Eyjaálfu og Afríku
⑤R& D Center: 3 R& D deildir með 25+ faglegum R& D verkfræðingum
Skráði CE og fékk 50+ einkaleyfi
30+ gæðaeftirlit og tæknileg aðstoð verkfræðinga, 15+ háttsett alþjóðleg sala, tímanleg viðbrögð viðskiptavina innan 8 klukkustunda, faglegar lausnir sem veita innan 24 klukkustunda
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: smd reflow ofn, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur




