
SMD endurvinnslustöð
Forskrift
| Vöru Nafn | SMD endurvinnslustöð |
| Fyrirmynd | ND 772R |
| Aflgjafi | AC220V±10% 50/60HZ |
| PCB stærð | 412 * 370 mm (hámark); 6*6mm (mín.) |
| BGA Chip Stærð | 60 * 60 mm (hámark); 2*2mm (mín.) |
| Stærð IR hitari | 285*375 mm |
| Hitaskynjari | 1 stk |
| Jöfnunarnákvæmni | ±0,02 mm |
| Mál | L685*B633*H850mm |
| Þyngd | 76 kg |
Fyrir raftæki geta gallar verið
Lélegar lóðasamskeyti vegna gallaðrar samsetningar eða hitauppstreymis.
Lóðabrýr — óæskilegir dropar af lóðmálmi sem tengja saman punkta sem ættu að vera einangraðir hver frá öðrum.
Gallaðir íhlutir.
Breytingar á verkfræðihlutum, uppfærslur osfrv.
Íhlutir bilaðir vegna náttúrulegs slits, líkamlegs álags eða of mikils straums.
Íhlutir skemmdir vegna innkomu vökva, sem leiða til tæringar, veikburða lóðmálmsliða eða líkamlegra skemmda.
Þjónustan okkar
Gefðu vöruleiðbeiningar
YouTube kennslumyndbönd
Reyndir tæknimenn eftir sölu, 24 tíma netþjónusta
með eigin verksmiðju okkar og meira en 10 ára reynslu í SMT iðnaði
Við getum veitt viðskiptavinum hagkvæmustu vörurnar.

Q1:Hvernig get ég keypt vél af þér?
A: (1) Hafðu samband við okkur á netinu eða með tölvupósti.
(2) Semja og staðfesta lokaverð, sendingu, greiðslumáta og aðra skilmála.
(3) Sendu þér perfroma reikninginn og staðfestu pöntunina þína.
(4) Gerðu greiðsluna í samræmi við aðferðina sem sett er á proforma nvoice.
(5) Við undirbúum pöntunina þína með tilliti til proforma reikningsins eftir að hafa staðfest fulla greiðslu þína. Og 100% gæðaeftirlit fyrir sendingu.
(6) Sendu pöntunina þína með hraðsendingu eða með flugi eða á sjó.
Q2:Hvað með ábyrgðina?
A: Við styðjum eins árs ábyrgð. Við munum hjálpa þér í tíma.
Allir varahlutir verða afhentir þér að kostnaðarlausu innan ábyrgðartímabilsins.
Um okkur



Zhejiang NeoDen Technology Co., Ltd. hefur framleitt og flutt út ýmsar smærri vélar síðan 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reynslu R&D, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen gott orðspor frá viðskiptavinum um allan heim .Í alþjóðlegu vistkerfi okkar, erum við í samstarfi við bestu samstarfsaðila okkar til að veita betri söluþjónustu, faglega og skilvirka tækniaðstoð.
Skráð hjá CE og fékk 50+ einkaleyfi.
30+ gæðaeftirlits- og tækniaðstoðarverkfræðingar, 15+ eldri alþjóðleg sala, tímanlega svörun viðskiptavina innan 8 klukkustunda, faglegar lausnir veita innan 24 klukkustunda.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við uf til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: smd rework station, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur
