SMT AOI
SMT AOI

Lýsing
Smáatriði
| Vöru Nafn | SMT AOI |
| PCB þykkt | 0,6 mm ~ 6 mm |
| Max. PCB stærð (X x Y) | 510 mm x 460 mm |
| Mín. PCB stærð (Y x X) | 50mm x 50mm |
| Max. Neðsta bilið | 50 mm |
| Max. Top Gap | 35 mm |
| Hraði hreyfingar | 1500mm/sek (hámark) |
| Sendingarhæð frá jörðu | 900 ± 30 mm |
| Sendingaraðferð | Ein sviðsbraut |
| PCB klemmuaðferð | Kantlæsandi undirlagspenna |
| Þyngd | 750 kg/850 kg |
Lögun
Skoða efni:
Vantar hluta, rangstöðu, hallaða fætur, sýndarlóðun, offset, snúning á stöng, legstein, brú, minna tini, fljótapinnar, bognar pinnar o.s.frv.
Stýrikerfi
Windows 10Fagleg útgáfa 64 bæti
Mikil nákvæmni
Margar hugbúnaðargreiningaraðferðir, margar umsóknarhamir, hreyfingarkerfi með mikilli nákvæmni
Mikil skilvirkni
Ein viðhaldsvinnustöð staðfestir greiningargögn margra netvéla til að átta sig á fullri sjálfvirkri vinnslustjórnun og stjórnun
Þjónusta okkar
Við erum í góðri stöðu, ekki aðeins til að veita þér hágæða pnp vél, heldur einnig framúrskarandi þjónustu eftir sölu.
Vel þjálfaðir verkfræðingar bjóða þér upp á tæknilega aðstoð.
10 verkfræðingar öflugt þjónustuteymi eftir sölu geta svarað fyrirspurnum viðskiptavina og fyrirspurnum innan 8 klukkustunda, hægt er að bjóða upp á faglegar lausnir innan 24 klukkustunda bæði vinnudag og frí.
Veittu SMT samsetningarframleiðslulínu með einni stöðvun

skyldar vörur
Algengar spurningar
Q1:Veitir þú hugbúnaðaruppfærslur?
A: Viðskiptavinir sem kaupa vélina okkar, við getum boðið upp á ókeypis uppfærsluhugbúnað fyrir þig.
Q2:Þetta er í fyrsta skipti sem ég nota svona vél, er það auðvelt í notkun?
A: Við höfum enska notendahandbók og leiðbeiningamyndband til að kenna þér hvernig á að nota vélina. Ef þú hefur enn spurningu skaltu hafa samband við okkur með tölvupósti/ skype/ whatapp/ síma/ trademanager netþjónustu.
Q3:Hvað getum við gert fyrir þig?
A: Samtals SMT vélar og lausnir, faglegur tæknilegur stuðningur og þjónusta.
Skírteinin okkar

Verksmiðjan okkar

Hangzhou NeoDenTechnology Co, Ltd. Við höfum okkar eigin R&magnara; D teymi og eigin verksmiðja, með því að nýta okkar eigin ríku reyndu R&, D, vel þjálfaða framleiðslu, vann mikið orðspor frá viðskiptavinum um allan heim.
Á þessum áratug þróuðum við sjálfstætt NeoDen4, NeoDen IN6, NeoDen K1830, NeoDen FP2636 og aðrar SMT vörur, sem seldust vel um allan heim. Hingað til höfum við selt meira en 10.000 stk vél og flutt þau út til yfir 130 landa um allan heim og komið á fót góðu orðspori á markaðnum. Í alþjóðlegu vistkerfi okkar, vinnum við í samstarfi við besta félaga okkar til að veita lokaðri söluþjónustu, mikla faglega og skilvirka tæknilega aðstoð.
maq per Qat: smt aoi, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur






