
SMT BGA viðgerðarstöð
Forskrift
| Vöru Nafn | SMT BGA viðgerðarstöð |
| Fyrirmynd | ND 772R |
| Aflgjafi | AC220V±10% 50/60HZ |
| PCB stærð | 412 * 370 mm (hámark); 6*6mm (mín.) |
| BGA Chip Stærð | 60 * 60 mm (hámark); 2*2mm (mín.) |
| Stærð IR hitari | 285*375 mm |
| Hitaskynjari | 1 stk |
| Jöfnunarnákvæmni | ±0,02 mm |
| Mál | L685*B633*H850mm |
| Þyngd | 76 kg |
Fyrir raftæki geta gallar verið
Lélegar lóðasamskeyti vegna gallaðrar samsetningar eða hitauppstreymis.
Lóðabrýr — óæskilegir dropar af lóðmálmi sem tengja saman punkta sem ættu að vera einangraðir hver frá öðrum.
Gallaðir íhlutir.
Breytingar á verkfræðihlutum, uppfærslur osfrv.
Íhlutir bilaðir vegna náttúrulegs slits, líkamlegs álags eða of mikils straums.
Íhlutir skemmdir vegna innkomu vökva, sem leiða til tæringar, veikburða lóðmálmsliða eða líkamlegra skemmda.

Q1:Þetta er í fyrsta skipti sem ég nota svona vél, er hún auðveld í notkun?
A: Við höfum enska notendahandbók og leiðbeiningarmyndband til að kenna þér hvernig á að nota vélina.
Ef þú hefur enn spurningu, vinsamlegast hafðu samband við okkur með tölvupósti / skype / whatapp / síma / trademanager netþjónustu.
Q2:Hvað getum við gert fyrir þig?
A: Heildar SMT vélar og lausn, fagleg tækniaðstoð og þjónusta.
Q3:Hvað með ábyrgðina?
A: Við styðjum eins árs ábyrgð. Við munum hjálpa þér í tíma.
Allir varahlutir verða afhentir þér að kostnaðarlausu innan ábyrgðartímabilsins.
Um okkur



Zhejiang NeoDen Technology Co., Ltd. hefur framleitt og flutt út ýmsar smærri vélar síðan 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reynslu R&D, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen gott orðspor frá viðskiptavinum um allan heim .
Með alþjóðlegri viðveru í yfir 130 löndum gera framúrskarandi frammistöðu, mikil nákvæmni og áreiðanleiki NeoDen PNP véla þær fullkomnar fyrir R&D, faglega frumgerð og litla til meðalstóra lotuframleiðslu. Við bjóðum upp á faglega lausn á einum stöðva SMT búnaði.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við uf til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: smt bga viðgerðarstöð, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur
