
SMT hleðslutæki
Lýsing
Eiginleikar
1. PLC stjórnkerfi, afkastamikill ljósnemi, mótor.
2. Stjórnborð mannkyns (sérsniðið snertiskjár) aðgerð.
3. Tvö tímarit fjarlægð stillanleg. (10, 20, 30, 40 mm)
4. Frá vinstri til hægri (sérsniðið frá hægri til vinstri).
5. Standard innstungu, auðvelt að tengja við annan búnað.
Forskrift
| Vöru Nafn | SMT hleðslutæki |
| Fyrirmynd | BLF-330B |
| PCB stærð (L*W) | 50*50-460*330 mm |
| Magasínstærð (L*B*H) | 460*400*563 |
| Hleðslutími | Um það bil 6 sekúndur |
| Tímarit breytast með tímanum | Um það bil 25 sekúndur |
| Aflgjafi og neysla | 100-230VAC (sérsniðin), 1 klst., hámark 300VA |
| Loftþrýstingur og neysla | 4-6 bar, hámark 10L/mín |
| PCB þykkt | Lág. 0,4 mm |
| Flutningshæð (mm) | 900±30 (eða sérsniðin) |
| Mál (L*B*H) | 1670mm*850mm*1250mm |
| Þyngd | 185 kg |
Þjónustan okkar
1. Góð þekking á mismunandi markaði getur uppfyllt sérstakar kröfur.
2. Raunverulegur framleiðandi með eigin verksmiðju okkar staðsett í Huzhou, Kína.
3. Sterkt faglegt tækniteymi tryggir að framleiða hágæða vörur.
4. Sérstakt kostnaðareftirlitskerfi tryggir að veita hagstæðasta verðið.
5. Rík reynsla á SMT svæði.
Ef þú þarft, vinsamlegast ekki hika við að halda áframhafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.

Q1:Hvernig get ég keypt vél af þér?
A: (1) Hafðu samband við okkur á netinu eða með tölvupósti.
(2) Semja um og staðfesta lokaverð, sendingu, greiðslumáta og aðra skilmála.
(3) Sendu þér perfroma reikninginn og staðfestu pöntunina þína.
(4) Gerðu greiðsluna í samræmi við aðferðina sem sett er á proforma nvoice.
(5) Við undirbúum pöntunina þína með tilliti til proforma reikningsins eftir að hafa staðfest fulla greiðslu þína. Og 100 prósent gæðaeftirlit fyrir sendingu.
(6) Sendu pöntunina þína með hraðsendingu eða með flugi eða á sjó.
Q2: Hvaða vörur selur þú?
A: Fyrirtækið okkar býður upp á eftirfarandi vörur:
SMT búnaður
SMT fylgihlutir: Matarar, fóðrunarhlutir
SMT stútar, stútahreinsivél, stútsía
Um okkur



Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: smt loader, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur
