
SMT PCB Loader
Lýsing
Lögun
1-SMT PCB hleðslutæki nota PLC stjórnunarkerfi, afkastamikið ljósnema, mótor.
2-manna stjórnborð (sérhannaðar snertiskjár) aðgerð.
3-Tvær tímarit fjarlægð stillanleg. (10,20,30,40mm)
4-Frá vinstri til hægri (hægt að aðlaga frá hægri til vinstri)
5-Standard innstunga, auðvelt að tengja við annan búnað.
Forskrift
| Vöru Nafn | SMT PCB hleðslutæki |
| Fyrirmynd | BLF-250 |
| PCB stærð (L*W) | 50*50mm-350*250mm |
| Tímaritastærð (L*W*H) | 355*320*563mm |
| Hleðslutími | Um það bil 6 sekúndur |
| Tímaritaskipti með tímanum | Um það bil 25 sekúndur |
| Aflgjafi&magnari; neyslu | 100-230VAC (sérsniðin), 1ph, max 300VA |
| Loftþrýstingur&magnari; neyslu | 4-6bar, hámark 10L/mín |
| PCB þykkt (mm) | Mín 0,4 mm |
| Flutningshæð (mm) | 900 ± 30 (eða sérsniðin) |
| Mál (L*W*H) | 1370*770*1250mm |
| Þyngd (kg) | 145kg |
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að halda áframláttu okkur vita fyrir frekari upplýsingar.

Skyldar vörur
![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
| Prentari með hálf sjálfvirkri lóðmálmi | SMT vél NeoDen4 | SMT pick and place vél K1830 | Endurnýjaðu ofninn NeoDen IN12 |
Q1:Þetta er í fyrsta skipti sem ég nota svona vél, er það auðvelt í notkun?
A: Já. Það eru enskar handbækur og leiðbeiningarmyndbönd sem sýna þér hvernig á að nota vél.
Ef það er einhver vafi í vinnslu vélarinnar skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur.
Við veitum einnig þjónustu erlendis á staðnum.
Q2:Ertu viðskiptafyrirtæki eða framleiðandi?
A: Við erum fagmenn framleiðandi sem sérhæfir sig í SMT vél, velja og setja vél, baka ofn, skjáprentara, SMT framleiðslulínu og aðrar SMT vörur.
Q3:Hvað getum við gert fyrir þig?
A: Samtals SMT vélar og lausnir, faglegur tæknilegur stuðningur og þjónusta.
Um okkur



Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: smt pcb loader, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur




