SMT yfirborðsfest vél
Lýsing
Lögun
1. Styður bæði rafmagnsfóðrara og pneumatískan fóðrara við hámarks 53 rifa borða spóla fóðrara með aðeins 800 mm breidd vélar, til að tryggja mikla afköst með sveigjanlegum&magnara; verðmætasta rými.
2. Búin með 2 merkja myndavélum til að tryggja að hægt sé að taka allar tímasetningar.
3. Appliquee fyrir hámarks PCB breidd við 300mm, uppfyllir flestar PCB stærðir.
4. Sjálfvirk meðhöndlun á braut, tvöfaldur skrúfa línuleg braut sem breikkar uppbyggingu.
Forskrift
| vöru Nafn | SMT yfirborðsfest vél |
| Fjöldi hausa | 6 |
| Fjöldi segulspóla fóðrara | 53 (Yamaha Electric/Pneumatic) |
| Fjöldi IC bakka | 20 |
| Staðsetningarsvæði | 460 mm*300 mm |
| MAX festihæð | 16 mm |
| PCB Fiducial viðurkenning | High Precision Mark myndavél |
| Viðurkenning íhluta | Fljúgandi sjónmyndavélakerfi í mikilli upplausn |
| XY Motion feedback control | Lokað lykkja stjórnkerfi |
| XY drifmótor | Panasonic A6 400W |
| Endurtaktu nákvæmni staðsetningar | ± 0,01 mm |
| Hámarks uppsetningarhraði | 14000CPH |
| Meðal uppsetningarhraði | 9000CPH |
| X-ás-Drive gerð | Vann Línuleg leiðarvísir / TBI mölunarskrúfa C5 - 1632 |
| Y-ás-driftegund | Vann Línuleg leiðarvísir / TBI mölunarskrúfa C5 - 1632 |
| Þjappað loft | > 0.6Mpa |
| Inntaksafl | 220V/50HZ (110V/60HZ valkostur) |
| Þyngd vélar | 500KG |
| Vélvídd | L1220mm*W800mm*H1350mm |
Smáatriði

6 staðsetningarhausar
Sjálfstætt eftirlit
Hvert höfuð getur verið upp og niður fyrir sig, auðvelt að taka það upp
Uppfylltu kröfur um sveigjanlega SMT vinnslu.

Spóla spóla fóðrari
Styður bæði rafmagnsfóðrara og pneumatískan fóðrara við hámarks 53 rifa borða spóla fóðrara með aðeins 800 mm breidd vélar, til að tryggja mikla afköst með sveigjanlegum&magnara; verðmætasta rými.

Sjálf þróuð flugmyndavél
Viðurkenningarkerfið notar innfluttan CMOS skynjara, 5 milljón stig iðnaðar háskerpu linsu og 289 LED hringa skuggalausa ljósgjafa til að tryggja stöðug og varanleg áhrif.

C5 nákvæmni jörð skrúfa
með nákvæmni 0,018 mm innan lengdar 300 mm. Það er í samræmi við Taiwan PVP og Japan Miki' tengi, ásamt nákvæmni samsetningu, minni slit og öldrun, stöðug og varanleg nákvæmni.
Servó mótor
Býr yfir Panosonic 400W servó mótor,
til að tryggja betra tog og hröðun til að ná stöðugri og varanlegri staðsetningu.

Einkaleyfiskynjarar
Ef fóðrari er ekki settur í rétta stöðu verður staðhöfuðið læst til að forðast höfuðhögg og frávik vegna rangrar aðgerðar.
Þjónusta okkar
1. Frekari fagleg þjónusta í PNP -vinnuvél.
2. Betri framleiðslugeta.
3. Ýmislegt greiðslutímabil til að velja: T/T, Western Union, L/C, Paypal.
4. Hágæða/Öruggt efni/Samkeppnishæf verð.
5. Lítil pöntun í boði.
6. Skjótt svar.
7. Öruggari og fljótlegri flutningur.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
Q1: Hver' er MOQ þinn?
A: Flestar vörur okkar MOQ eru 1 sett.
Q2:Hversu langur er afhendingartími þinn?
A: Almennur afhendingartími er 15-30 dagar eftir að þú fékkst pöntunarstaðfestingu þína.
Annað, ef við höfum vörurnar á lager, mun það aðeins taka 1-2 daga.
Q3:Hvaða greiðslumáta geturðu samþykkt?
A: T/T, Western Union, PayPal osfrv.
Við tökum við öllum þægilegum og skjótum greiðslutíma.
Um okkur






Ef þú þarft, vinsamlegast ekki' ekki hika við að senda fyrirspurn þína.
maq per Qat: smt yfirborðsfestivél, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur




