Lóðmálm líma prentaravél
Lýsing
Lögun
1. PC stjórna, snerta skjár sýna og valmynd rekstur tengi.
2. Fljótandi sköfu. svipað og sjálfvirkur prentari, er hægt að fljóta sköfuna frjálslega upp og niður og hægt að stilla hana sjálfkrafa í jafnvægi við stálnetið.
3. Stöðvunartíma sköfunnar efst til vinstri eða neðst til vinstri, og efst til hægri neðst til hægri, sem og heildartíma stopptíma stálgrindarinnar efst eða neðst er hægt að stilla sjálfstætt í snertiskjávalmyndinni.
4. Hægt er að birta tíma á snertiskjá og skrá prentunartíma.
Skraphraði til vinstri og hægri er stillanlegur og hægt að stöðva hann í neyðartilvikum.
Forskrift
| Vöru Nafn | Lóðmálma líma prentaravél |
| PCB stærð blanda | 400*240 mm |
| Prentunarsvæði | 500*320 mm |
| Rammastærð | L(550-650)*W(370-470) |
| Prentun/endurtekin nákvæmni | +/-0,2 mm |
| PCB þykkt | 0,2-2,0 mm |
| Loftgjafi | 4-6kg/cm2 |
| Aflgjafi | AC220V 50HZ |
| Mál | L 800*B 700*H 1700 (mm) |
| Pökkunarstærð | 1050*900*1850 (mm) |
| N.W./G.W. | 230/280 Kg |
Upplýsingar

Stilltu og festu PCB

Stilltu stencil stöðu

Lóða lóð sett á stencil

Byrjaðu að líma vinnu

Athugun á stöðu límmiða
Þjónusta okkar
1. Frekari fagleg þjónusta í PNP -vinnuvél
2. Betri framleiðslugeta
3. Ýmislegt greiðslutímabil til að velja: T/T, Western Union, L/C, Paypal
4. Hágæða/Öruggt efni/Samkeppnishæf verð
5. Lítil pöntun í boði
6. Skjótt svar
7. Öruggari og fljótlegri flutningur


Q1:Getur þú gert OEM og ODM?
A: Já, OEM og ODM eru bæði viðunandi.
Q2:Hvaða' er sendingarþjónusta þín?
A: Við getum veitt þjónustu við bókun skipa, sameiningu vöru, tollskýrslu, undirbúning flutningsskjala og afhendingarmagn í flutningahöfninni.
Q3: Hvernig get ég lagt inn pöntun?
A: Þú getur haft samband við einhvern söluaðila okkar til að fá pöntun.
Vinsamlegast gefðu upplýsingar um kröfur þínar eins skýrt og mögulegt er. Þannig að við getum sent þér tilboðið í fyrsta skipti.
Fyrir hönnun eða frekari umræðu er betra að hafa samband við okkur með Skype, TradeManger eða QQ eða WhatsApp eða öðrum augnablikum, ef tafir verða.
Um okkur

Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd. hefur verið að framleiða og flytja út ýmsar litlar vélar frá árinu 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reyndu R&magnara, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen mikið orðspor frá viðskiptavinum um allan heim .
Með alþjóðlegri nærveru í yfir 130 löndum, framúrskarandi árangur, mikil nákvæmni og áreiðanleiki NeoDen PNP véla gera þær fullkomnar fyrir R&magnara, faglega frumgerð og litla til miðlungs framleiðslulotu. Við bjóðum upp á faglega lausn á SMT búnaði með einni stöðvun.


Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: lóðmálmur líma prentaravél, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur





