
Lóðabylgjuvél
Eiginleiki
Upphitunaraðferð: Heitur vindur
Kæliaðferð: Axial viftukæling
Flutningastefna: Vinstri→ Hægri
Hitastýring: PID+SSR
Vélastýring: Mitsubishi PLC+ snertiskjár
Stærð flæðitanks: Hámark 5,2L
Sprautunaraðferð: Skrefmótor+ST-6
Forskrift
| vöru Nafn | Lóðabylgjuvél |
| Bylgja | Tvöföld bylgja |
| Geymsla blikktanks | 200 kg |
| Forhitun | 800 mm (2 hlutar) |
| Bylgjuhæð | 12 mm |
| PCB færibandshæð | 750±20mm |
| Forhitunarsvæði | Herbergishiti -180 ℃ |
| Hitastig lóðmálms | Herbergishiti -300 ℃ |
| Stærð vél | 1800*1200*1500mm |
| Pakkningastærð | 2600*1200*1600mm |
| Flutningshraði | 0-1,2m/mín |
| Loftgjafi | 4-7 kg/cm212,5L/Mín |
Gæðaeftirlit
Við höfum QCperson dvöl á framleiðslulínum gera við skoðunina.
Allar vörur verða að hafa verið skoðaðar fyrir afhendingu. Við gerum innbyggða skoðun og lokaskoðun.
1. Allt hráefni athugað þegar það kemur í verksmiðjuna okkar.
2. Öll stykki og lógó og allar upplýsingar athugaðar við framleiðslu.
3. Allar pökkunarupplýsingar athugaðar við framleiðslu.
4. Öll framleiðslugæði og pökkun skoðuð við lokaskoðun eftir að því er lokið.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.

Q1:Hvenær get ég fengið tilvitnunina?
A: Við vitnum venjulega innan 8 klukkustunda eftir að við fáum fyrirspurn þína.
Ef þú ert mjög brýn að fá verðið, vinsamlegast segðu okkur svo að við munum líta á fyrirspurn þína í forgang.
Q2:Ertu með útflutningsleyfi?
A: Já.
Q3: Get ég beðið um að breyta umbúðum og flutningsformi?
A: Já, við getum breytt formi umbúða og flutnings í samræmi við beiðni þína, en þú verður að bera eigin kostnað sem stofnað er til á þessu tímabili og álaginu.
Um okkur

Zhejiang NeoDen Technology Co., Ltd. hefur framleitt og flutt út ýmsar smærri vélar síðan 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reynslu R&D, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen gott orðspor frá viðskiptavinum um allan heim .
①Stofnað árið 2010, 200+ starfsmenn, 8000+ fm. verksmiðju
②NeoDen vörur: Smart series PNP vél, NeoDen K1830, NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, endurrennslisofn IN6, IN12, lóðmálmaprentari FP2636, PM3040


Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: lóðabylgjuvél, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur
