
SPI skoðunarbúnaður
Forskrift
| Vöru Nafn | SPI skoðunarbúnaður |
| Fyrirmynd | ND S1 |
| FOV | 48mm*40mm (20 μm) |
| Vinnslutími á ramma | & lt;0,7s |
| Hámarks prófhæð | 400 μm |
| Lóðmálmur umfang | 0,2mm×0,2mm~12mm×12mm |
| Nákvæmni í hæðarskynjun | 1 μm |
| Endurtekið (rúmmál, flatarmál, hæð) | & lt;1 μm |
| Ytri stærðir | L1090*B1290*H1534mm |
| Þyngd | 750 kg |
Vélrænn
1. PCB flutningskerfi: 900±30mm, undirlagsfestingarstilling: kantlæsingarplata, sjálfvirkt borð inn og út og aðlögunarkerfi, passa við SMEMA
2. Lágmark pcb stærð: 50mm×50mm
3. Hámark PCB stærð: 500mm×460mm
4. PCB þykkt: 0,6mm ~ 6mm
5. Úthreinsun plötubrúnar upp: 3mm niður: 3mm
6. Flutningshraði: 1500 mm/s (MAX)
7. Plötubeygjujöfnun:<>
8. X/Yplatform:
Ökumannsbúnaður: AC servó mótorkerfi
Stillingarnákvæmni:<1>1>
Hreyfihraði: 600 mm/s
Þjónustan okkar
1. Meira fagleg þjónusta í PNP vélasviði.
2. Betri framleiðslugeta.
3. Ýmis greiðslutímabil til að velja: T/T, Western Union, L/C, Paypal
4. Hágæða / Öruggt efni / Samkeppnishæf verð
5. Lítil pöntun í boði
6. Fljótt svar
7. Öruggari og hraðari flutningur

Q1: Hvað um leiðtíma fjöldaframleiðslu?
A: Heiðarlega, það fer eftir pöntunarmagninu og tímabilinu sem þú setur pöntunina.
Alltaf 15-30 dagar miðað við almenna pöntun.
Q2:Eru vörurnar prófaðar fyrir sendingu?
A: Já, auðvitað. Allt færibandið okkar sem við munum öll hafa verið 100% QCfyrir sendingu.
Við prófum hverja lotu á hverjum degi.
Q3:Hver er kostur þinn miðað við keppinauta þína?
A: (1). Viðurkenndur framleiðandi
(2). Áreiðanlegt gæðaeftirlit
(3). Samkeppnishæf verð
(4). Mikil afköst vinna (24 * 7 klukkustundir)
(5). Þjónusta á einum stað
Um okkur



Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við uf til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: spi skoðunarbúnaður, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur
