
BLF-250B SMT hleðsluvél
Lýsing
Lögun
1. PLC stjórnkerfi, afkastamikill ljósnema, mótor.
2. Mannkyns stjórnborð (sérhannaðar snertiskjár) aðgerð.
3. Tvö tímarit fjarlægð stillanleg. (10, 20, 30, 40 mm)
4. Frá vinstri til hægri átt (sérhannaðar frá hægri til vinstri átt).
5. Hefðbundin innstunga, auðvelt að tengja við annan búnað.
Forskrift
| Vöru Nafn | BLF-250B SMT hleðsluvél |
| Fyrirmynd | BLF-250B |
| PCB stærð (L*W) | 50*50-350*250 |
| Tímaritastærð (L*W*H) | 355*320*563 |
| Hleðslutími | Um það bil 6 sekúndur |
| Tímaritaskipti með tímanum | Um það bil 25 sekúndur |
| Aflgjafi&magnari; neyslu | 100-230VAC (sérsniðin), 1ph, max 300VA |
| Loftþrýstingur&magnari; neyslu | 4-6 bar, hámark 10L/mín |
| PCB þykkt (mm) | Mín 0,4 mm |
| Flutningshæð (mm) | 900 ± 30 (eða sérsniðin) |
| Mál (L*W*H) | 1370mm*770mm*1250mm |
| Þyngd (kg) | 145kg |
Þriggja lita merkisljós Athugið:
Grænt ljós: þýðir vél í sjálfvirkri stöðu.
Gult ljós: þýðir vél í handvirkri stillingu.
Gult ljósflass: bíður TÍMARIT Í EÐA ÚT.
Rauð ljósflass: Óeðlileg gangur, eða ýttu á neyðarhnapp, meðan hringir hringir.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að halda áframláttu okkur vita fyrir frekari upplýsingar.

Skyldar vörur
![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
| Prentari með hálf sjálfvirkri lóðmálmi | SMT vél NeoDen4 | SMT pick and place vél K1830 | Endurnýjaðu ofninn NeoDen IN12 |
Q1:Hvernig get ég keypt vél frá þér?
A: (1) Hafðu samband við okkur á netinu eða með tölvupósti.
(2) Samið og staðfestið endanlegt verð, sendingar, greiðslumáta og aðra skilmála.
(3) Sendu þér perma reikninginn og staðfestu pöntunina.
(4) Greiddu samkvæmt aðferðinni sem er sett á proforma nvoice.
(5) Við undirbúum pöntunina þína samkvæmt proforma reikningnum eftir að þú hefur staðfest fulla greiðslu þína. Og 100% gæðaeftirlit fyrir sendinguna.
(6) Sendu pöntunina með tjáningu eða með flugi eða á sjó.
Q2:Hvað getum við gert fyrir þig?
A: Samtals SMT vélar og lausnir, faglegur tæknilegur stuðningur og þjónusta.
Q3:Hver er&sendingarmáti?
A: Þetta eru allt þungar vélar; við mælum með að þú notir flutningaskip.
En íhlutir til að laga vélina, flugsamgöngur væru í lagi.
Um okkur



Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: BLF-250B SMT hleðsluvél, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur




