
Sjálfvirk bylgjulóðavél
Eiginleiki
Upphitunaraðferð: Heitur vindur
Kæliaðferð: Axial vifta
Flutningastefna: Vinstri→ Hægri
Hitastýring: PID+SSR
Vélastýring: Mitsubishi PLC+ snertiskjár
Stærð flæðitanks: Hámark 5,2L
Sprautunaraðferð: Skrefmótor+ST-6
Forskrift
| vöru Nafn | Sjálfvirk bylgjulóðavél |
| Bylgja | Tvöföld bylgja |
| Geymsla blikktanks | 180-200 kg |
| Forhitun | 450 mm |
| Bylgjuhæð | 12 mm |
| PCB færibandshæð | 750±20mm |
| Forhitunarsvæði | Herbergishiti -180 ℃ |
| Hitastig lóðmálms | Herbergishiti -300 ℃ |
| Stærð vél | 1400*1200*1500mm |
| Pakkningastærð | 2200*1200*1600mm |
| Flutningshraði | 0-1,2m/mín |
| Loftgjafi | 4-7 kg/cm212,5L/Mín |
Þjónustan okkar
1. Meira fagleg þjónusta í PNP vélasviði.
2. Betri framleiðslugeta.
3. Ýmis greiðslutímabil til að velja: T/T, Western Union, L/C, Paypal.
4. Hágæða / Öruggt efni / Samkeppnishæf verð.
5. Lítil pöntun í boði.
6. Fljótt svar.
7. Öruggari og hraðari flutningur.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.

Q1:Býður þú upp á hugbúnaðaruppfærslur?
A: Viðskiptavinir sem kaupa vélina okkar, við getum boðið upp á ókeypis uppfærsluhugbúnað fyrir þig.
Q2:Hvernig get ég keypt vél af þér?
A: (1) Hafðu samband við okkur á netinu eða með tölvupósti.
(2) Semja og staðfesta lokaverð, sendingu, greiðslumáta og aðra skilmála.
(3) Sendu þér perfroma reikninginn og staðfestu pöntunina þína.
(4) Gerðu greiðsluna í samræmi við aðferðina sem sett er á proforma nvoice.
(5) Við undirbúum pöntunina þína með tilliti til proforma reikningsins eftir að hafa staðfest fulla greiðslu þína. Og 100% gæðaeftirlit fyrir sendingu.
(6) Sendu pöntunina þína með hraðsendingu eða með flugi eða á sjó.
Q3:Hvað með ábyrgðina?
A: Við styðjum eins árs ábyrgð. Við munum hjálpa þér í tíma.
Allir varahlutir verða afhentir þér að kostnaðarlausu innan ábyrgðartímabilsins.
Um okkur

Zhejiang NeoDen Technology Co., Ltd. hefur framleitt og flutt út ýmsar smærri vélar síðan 2010. Með því að nýta okkar eigin ríku reynslu R&D, vel þjálfaða framleiðslu, vinnur NeoDen gott orðspor frá viðskiptavinum um allan heim .
Við trúum því að frábært fólk og samstarfsaðilar geri NeoDen að frábæru fyrirtæki og að skuldbinding okkar við nýsköpun, fjölbreytni og sjálfbærni tryggi að SMT sjálfvirkni sé aðgengileg öllum áhugafólki alls staðar.
30+ gæðaeftirlits- og tækniaðstoðarverkfræðingar, 15+ eldri alþjóðleg sala, tímanlega svörun viðskiptavina innan 8 klukkustunda, faglegar lausnir veita innan 24 klukkustunda.


Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: sjálfvirk bylgjulóðavél, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur
