LED Reflow ofn
NeoDen IN12 LED reflow ofn
Eiginleiki
1. Falleg og glæsileg vísir hönnun með rauðum, gulum og grænum viðvörunaraðgerðum.
2. Efri hitahlífin er sjálfkrafa takmörkuð þegar hún hefur verið opnuð, sem tryggir í raun persónulegt öryggi fyrir rekstraraðila.
3. Eingöngu hannað PCB leiðarbúnaður til að átta sig á beinni tengingu milli möskvakeðjunnar og færibandsins.
Forskrift
| Vöruheiti | NeoDen IN12 LED reflow ofn |
| Fyrirmynd | NeoDen IN12 |
| Upphitunarsvæði Magn | Efri6 / Niður6 |
| Kælivifta | Efri 4 |
| Færibandshraði | 50-600 mm/mín |
| Hitastig | Herbergishiti -300 gráður |
| Hitastig nákvæmni | 1 gráðu |
| PCB hitastig frávik | ±2 gráður |
| Hámarks lóðahæð (mm) | 35mm (inniheldur PCB þykkt) |
| Hámarks lóðabreidd (PCB breidd) | 350 mm |
| Lengd Ferli Hólf | 1354 mm |
| Rafmagnsveita | AC 220v/einfasa |
| Vélarstærð | L2300mm×B650mm×H1280mm |
| Upphitunartími | 30 mín |
| Nettóþyngd | 300 kg |
Upplýsingar

12 hitasvæði
Samræmt hitastig
Hár hitastýringarnákvæmni

Kælisvæði
Óháð hringrásarlofthönnun
Einangrar áhrif ytra umhverfis

Orkusparnaður og umhverfisvænn
Síu reyksíunarkerfi
lágar kröfur um afl og framboð

Stjórnborð
Falinn skjáhönnun
Þægilegt fyrir flutninga

Greindur stjórnkerfi
Sérhannað greint stjórnkerfi
Hægt er að sýna hitaferil

Glæsilegt útlit
Í samræmi við hágæða notkunarumhverfi
Léttur, smækkaður, faglegur
Þjónustan okkar
1. Góð þekking á mismunandi markaði getur uppfyllt sérstakar kröfur.
2. Raunverulegur framleiðandi með eigin verksmiðju okkar staðsett í Huzhou, Kína.
3. Sterkt faglegt tækniteymi tryggir að framleiða hágæða vörur.
4. Sérstakt kostnaðareftirlitskerfi tryggir að veita hagstæðasta verðið.
5. Rík reynsla á SMT svæði.
Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
Útvega einn-stöðva SMT samsetningarframleiðslu línu

Algengar spurningar
Q1.Þetta er í fyrsta skipti sem ég nota svona vél, er hún auðveld í notkun?
A: Við höfum enska notendahandbók og leiðbeiningarmyndband til að kenna þér hvernig á að nota vélina.
Ef þú hefur enn spurningar, vinsamlegast hafðu samband við okkur með tölvupósti / skype / whatapp / síma / trademanager netþjónustu.
Q2. Ertu viðskiptafyrirtæki eða framleiðandi?
A: Við erum fagmenn framleiðandi sem sérhæfir sig í SMT vél, Pick and Place Machine, Reflow Ofn, skjáprentara, SMT framleiðslulínu og öðrum SMT vörum.
Q3. Hvað með ábyrgðina?
A: Við styðjum eins árs ábyrgð.
Við munum hjálpa þér í tíma.
Allir varahlutir verða afhentir þér að kostnaðarlausu innan ábyrgðartímabilsins.
Um okkur
Verksmiðja

Sýning

Vottun

Ef þú þarft skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.
maq per Qat: leiddi reflow ofn, Kína, framleiðendur, birgjar, heildsölu
Hringdu í okkur



