SMT prófunarvél

Lýsing
Smáatriði
| Vöru Nafn | SMT prófunarvél |
| PCB þykkt | 0,6 mm ~ 6 mm |
| Max. PCB stærð (X x Y) | 510 mm x 460 mm |
| Mín. PCB stærð (Y x X) | 50mm x 50mm |
| Max. Neðsta bilið | 50 mm |
| Max. Top Gap | 35 mm |
| Hraði hreyfingar | 1500mm/sek (hámark) |
| Sendingahæð frá jörðu | 900 ± 30 mm |
| Sendingaraðferð | Ein sviðsbraut |
| PCB klemmuaðferð | Kantlæsandi undirlagspenna |
| Þyngd | 750 kg/850 kg |
Lögun
Skoða efni
Vantar hluta, rangstöðu, hallaða fætur, sýndarlóðun, offset, snúning á stöng, legstein, brú, minna tini, fljótapinnar, bognar pinnar o.s.frv.
Stýrikerfi
Windows 10Fagleg útgáfa 64 bæti
Mikil nákvæmni
Margar hugbúnaðargreiningaraðferðir, margar umsóknarhamir, hreyfingarkerfi með mikilli nákvæmni
Mikil skilvirkni
Ein viðhaldsvinnustöð staðfestir greiningargögn margra netvéla til að átta sig á fullri sjálfvirkri vinnslustjórnun og stjórnun.

skyldar vörur
Q1:Þetta er í fyrsta skipti sem ég nota svona vél, er það auðvelt í notkun?
A: Við höfum enska notendahandbók og leiðbeiningamyndband til að kenna þér hvernig á að nota vélina.
Ef þú hefur enn spurningu skaltu hafa samband við okkur með tölvupósti / skype / whatapp / síma / trademanager netþjónustu.
Q2:Hvernig borga ég?
A: Vinur minn, það eru margar leiðir.
T/T (við viljum frekar þennan), Western Union, PayPal, veldu uppáhalds þinn.
Q3:Er erfitt að nota þessar vélar?
A: Nei, alls ekki erfitt.
Fyrir fyrri viðskiptavini okkar duga í mesta lagi 2 dagar til að læra að stjórna vélunum.
Q4:Hver er&sendingarmáti?
A: Þetta eru allt þungar vélar; við mælum með að þú notir flutningaskip. En íhlutir til að laga vélina, flugsamgöngur væru í lagi.
Um okkur



maq per Qat: smt prófunarvél, Kína, framleiðendur, birgja, heildsölu
Hringdu í okkur






